Translate this blog in your favourable language

Wednesday, June 16, 2010

world vision shirika la kijamii linalosaidia watoto

hakika kila kitolewacho kama zawadi huwa bora siku zote nalikubali sana hili shirika la worldvision kwa mchango wao mkubwa kwa jamii mpaka leo asilimia kubwa ya watoto wote huko maeneo ya vijijini wamepata udhamini kutoka japan na wanafurahia sana udhamini huo.. yapo mengi na nina andaa makala maalum ya world vision na mustakabali wa watoto wetu.. 2wemo tuchangie na tutoe mawazo yetu na pia kuomba dua zetu ili mambo yaendelee kuwa sawia.......
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends