Translate this blog in your favourable language

Saturday, September 11, 2010

jamani idi ilikua poa sana kwangu ila eid mubarak wote

 eid mubarak mashehe na wasio waumini wote wakiislam


jana mabo yalikua safi sana nilikua ki ostadh kabisa kwakua lazima niwaunge mkono  waislam kwakua kabla ya hapa nilipo nilikua islamik ndio mana nawapenda nawaunga mkono ijapokua mimi kwa kwasasa nimkristo msabato tena..
baada ya kula msosi nilitika na kwenda beach kuuza nyago
hapa nilikua nipo masjid naswali iddi

hapa nilitoka leo nilikua namarafiki zangu 1.flora 2.steven 3.bakari na agness


Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends