Translate this blog in your favourable language

Friday, August 13, 2010

mh??? ndio kusema mainda yule msanii wa filam amehamia taarabu au ndio nini

duh hili ndio pozi lao liko poa sana hop da truth lipo linakuja
steve used to say...kila unapoona jambo unakua na maswali nalo mainda ameonekana akiwa beneti na mpiga kinanda wa jahazi modern taarab so sijui ndio anahamia huko jahazi au ndio shen wetu au ni kolabo aqu ndio uswahiba yote haya yapo vichwani mwetu kama unadata nione ki email stivenmruma@yahoo.com.... tugonge pamoko.....
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends