Translate this blog in your favourable language

Friday, August 27, 2010

jama have breaking news ila ichukulieni poa kwani yamepita

steve used to say...kila mtu ana uamuzi wake binafsi nilikua nipo kimahusiano na msichana aitwa zaynab ila ilikua nipo mbali nae ila tulidumu katika mahusiano kwa miaka mitatu na sasa rasmi jana amenimbia nijue hamsini zangu kwakua tayari anaempenda ambaye bila shaka yupo karibu nae duh sikuhisi vizuri ila one atatmani kuwa karibu na steve ila hataweza tena i believe that coz nilkua naplani nae ya kumuoa kabisa ila ndio hivyo ame miss luck kupata mtu wa kuoa kwasasa ni vigumu jamani ila mimi na zay tena ndio basi natamka rasmi simpendi tena zay labda kama ninavyowapenda wetu wengine kama rafiki nk.. ipo siku nitapata wakua karibu nae na pia naamini ataikumbuka nafasi nilompa na kamwe hatoipata tena ... bye zay my heart is far away to you now if you love me now please go to hell.... let me a live  ..soryy if it may hut you....
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends