Translate this blog in your favourable language

Tuesday, June 22, 2010

miss tnga nao walifunika kiasi chake kifupi ilibamba japo si sana

steve used to say... miss tanga 2010 ilkua bomba sana na ilivutia kiukweli ila ripoti muhimu kuhusu miss tanga iko njiani inakuja wapo waliotoa maoni yao ila cha ajbu wengi walimpenda ila pia wapo waliosema katika kupigania miss tanzania hatafika popote je nini kitatokea endelea kufuatilia blog hii tunakusanya maoni ya wadau mbalix2... wewe pia unaweza kutoa maoni yako ...
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends