Translate this blog in your favourable language

Monday, May 31, 2010

nilikuta mtum mmoja akaniambia maneno ya ajbu ajabu hebu soma.........

anasema tanzania bila ukimwi haiwezekani kwakua n***e za watu siku hizianazimiliki shetani na sio mtu husika ndo mana ngono nje nje na akasema watu wa pwani wanapenda sana jig jig yani akili zao muda wote zinawaza kutongoza akasema pita na demu wako mkali maeneo ya vijiwe wote waliokaa hapo watammind huyo demu..... yalisemwa na bakari maulid wa mikanjuni..............
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends