Translate this blog in your favourable language

Wednesday, November 10, 2010

hivi tunawapeleka wapi watoto wetu kwa mtindo huu nafikiri malezi yanawashinda wazazi

katika mitandao kuna picha ambazo zinaonekana dhahiri ambazo kwa watoto sio nzuri zina wapeleka mbali wakati ndio kwa nza hata dalili hawajafikia hivi tunawaleaje watoto huko majumbani au unawaachia watoto wafanye kila wanachodhani ni kizuri hata kama ni kibaya haya ona picha hii kisha niambie je malezi ya mtoto huyu na wako pia ni kama hivi?tubadilike ili tuwe saawa na tamaduni zetu za kiafrika..
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends