Translate this blog in your favourable language

Friday, September 3, 2010

samahanini member wangu kwa kuifuta rasmi blog ya world cup and 10 hits www.smruma.blogspot.com

nimeshindwa kuzimiliki zote kwakua muda nilio nao ni mdogo sana ukilinganisha na matakwa ya wasomaji hivyo sina budi kuelekeza nguvu zangu katika blog hii pekee ili niweze kuwafika kwa urahisi samahani sana wale ambao walikua wakifatilia kwa umakini najua ninalawama nyingi ila sameheheni bure .. naomab mniunge mkono kwa pamoja tusonge mbele ila sikatai maoni yako kama unapenda irudi nitairudisha kulingana an wingi wa member ambao watataka irudi rasmi....
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends