Translate this blog in your favourable language

Thursday, August 19, 2010

kila siku members wangu wananiambia we need to know you your phical appearance and we need you face please

hapa nilikua geto nimelala si akanipigia zay akaniambia she want to know me
but you have to know that ilove zay so much that is why i do that i did
 sijali sana nilikua naona aibu kupiga picha hata kama nilikua mwenyewe


kama walivyo sema lakini jamani sipendagi kuuza sura ndoi mana sina picha achilia mbali za kwangu za blog hata home huwa sina utaratibu wa kupiga picha ila jana kuna mtu muhimu sana kwangu anaitwa zaina kichungo from dsm for sure she make me do that u  see nimeamua kuwaka picha zangu ambazo nimepiga na simu yangu ya mkononi ila du mh.. oke say steve baada ya kuniview...
nilitamani nisipige ila wadau wanahitaji si jinsi kwakua nipo kwa ajili yao
usihanae nilikua katika mavazi tofauti kwakua nyingine nimepiga leo asubuhi wakati nimetoka kuamka
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends