Translate this blog in your favourable language

Monday, August 16, 2010

hawa ndio walioshika movie duniani


 hawa ni baadhi ya waigizaji wa india..

watu wakwanza kurekod video duniani inasemekana ni wahindi ambao mpaka sasa bado wanaishika dunia na movie zao kali na zenye hisia kali sana kama ulikua hujui basi tambua kua wahindi ndio wajanja wa filamu dunia hii  kiukweli wako juu hasa ninao wajua mimi akina sunnil deol akina shilpa shety kareenal  amita, na wngineo wengi wanasoko zuri la filamu dunia nzima
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends