Translate this blog in your favourable language

Tuesday, June 22, 2010

kuna designer chipukizi anataka kutoka na kiukweli mimi nimemkubali anaitwa .Happyness Kikota.

steve used to say...kila mtu ktk dunia hii anafani yake na kila mtu ana kile ambacho anakipenda hii inadhihirika pale msichana aitwae happ anapojitokeza na kusema anapendasana mambo ya designing na pia amewahi kudesign na alifanya vizuri sana ila tatizo ni sponsor ndio anakosa kama wewe unapenda kuwa sponsor wake tuwasiliane thru stivenmruma@yahoo.com.. or 0719507240..
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends