Translate this blog in your favourable language

Tuesday, June 8, 2010

hakika uwanja wetu uliuza vyakutosha [ our stadium is very nice]

tanzania main stadium is very beauty and have possibility of take 60,000 people kiukweli katika mechi ya jana uwanja wetu uliuza vya kutosha na hii inaweza ikaupafulsa ya kuandaa mashindano makubwa ya kimichezo hapa afrika pia inawezekana hta kidunia,, na jana kaka alisema uwanja ni mzuri unamandhari nzuri inayovutia wachezaji kucheza mpira kiburudani na kiushindani.. wadau msiubanie uwanja uwacheni uuze vya kutosha nabilashaka matunda mazuri yanakuja haraka tuwemo. wote watanzania kuutunza na kuusapoti uwanja wetu.....
Post a Comment

Google+ Badge

Latest Fashion Trends